เมื่อวันที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๖๒ นายนพฤทธิ์ ศิริโกศล ปลัดจังหวัดสุพรรณบุรี ได้รับมอบหมายจากนายนิมิต วันไชยธนวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี ครั้งที่ ๑๒/๒๕๖๒ ณ ห้องประชุมสีหมอกเมฆนิลกาฬ สพป.สุพรรณบุรี เขต ๑ โดยมี นายวีระ ทวีสุข ศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นคณะกรรมการและเลขานุการ
![](http://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2019/12/DSC_7615-840x561.jpg)
????????????????????????????????????