วันที่ 19 สิงหาคม 2564 เวลา 13.30 น. นายวีระ ทวีสุข ศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี นางพัฒนาพร ไทยพิบูลย์ รองศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี ร่วมประชุมการติดตามคำรับรองการปฏิบัติราชการราชการของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2564 และการติดตามผลการดำเนินงานโครงการขับเคลื่อนการพัฒนาการจัดการศึกษาปฐมวัยในระดับพื้นที่ จากสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 นำโดยนางวีรดา ชุลีกราน ผู้อำนวยการกลุ่มตรวจราชการและติดตามประเมินผล ผ่านระบบ Zoom Meeting ผู้ร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม และผู้รับผิดชอบตัวชี้วัดตามคำรับรองการปฏิบัติราขการฯ จำนวน 20 คน ซึ่งได้รับความรู้ความเข้าใจมากยิ่งขึ้นในการจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการฯ และพร้อมรับการประเมินในรอบ 12 เดือนต่อไป
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2021/08/messageImage_1629355017915-840x473.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2021/08/messageImage_1629367262623-840x473.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2021/08/messageImage_1629354624063-840x473.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2021/08/messageImage_1629355079811-840x473.jpg)