วันอังคารที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๖๕
ดร.กอบภณ แสงสมบัติ ศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธานเปิดการอบรมค่ายพัฒนาแกนนำสมาชิก TO BE NUMBER ONE สู่ความเป็นหนึ่ง (TO BE NUMBER ONE) จังหวัดสุพรรณบุรี รุ่นที่ ๔ พร้อมลงนามข้อตกลงความร่วมมือ MOU เครือข่าย TO BE NUMBER ONE จังหวัดสุพรรณบุรี ณ ห้องประชุมใหญ่ เดอะไพน์ รีสอร์ท จังหวัดปทุมธานี โดยมี นางพรลภัส ทองศิริพงษ์ หัวหน้ากลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นผู้กล่าวรายงาน
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_84-630x840.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_53-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_70-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_75-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_94-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_104-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2022/12/LINE_ALBUM_201265_๒๒๑๒๒๐_121-1-840x630.jpg)