วันอาทิตย์ที่ ๒๙ ตุลาคม ๒๕๖๖
นางสำเนา พงษ์อารีย์ ศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี นางพัฒนาพร ไทยพิบูลย์ รองศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี นำคณะข้าราชการในสังกัดร่วมกิจกรรมการแข่งขันเดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ ๙ เฉลิมพระเกียรติฯ ณ บริเวณบึงบ้านโพธิ์ อำเภอเมืองสุพรรณบุรี จังหวัดสุพรรณบุรี โดยมี นายณัฐภัทร สุวรรณประทีป ผู้ว่าราชการจังหวัดสุพรรณบุรี เป็นประธาน
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/2-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/1-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210123_0-629x840.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210124_0-840x629.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210126_0-840x629.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210128_0-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210129_0-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210130_0-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210136_0-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210145_0-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210151_0-1-840x630.jpg)
![](https://www.moesuphan.in.th/wp-content/uploads/2023/10/S__133210152_0-840x630.jpg)